Kikosi chaanza mazoezi rasmi Mo Simba Arena

Baada ya mapumziko ya wiki moja kikosi kimerejea mazoezini jioni ya leo kwenye viwanja vyetu vya Mo Simba Arena kwa ajili ya kujiweka fiti kujiandaa na mechi zilizo mbele yetu.

Wachezaji walioanza mazoezi ni tisa wakiwa pamoja na kikosi cha vijana chini ya umri wa miaka 20 kutokana na nyota wengi kuitwa kwenye timu zao za Taifa.

Safari hii tumeweka rekodi ya kutoa wachezaji 18 walioitwa kwenye timu zao Taifa kwa pamoja ikiwa haijawahi kutokea kabla.

3 Comments

  • Posted March 24, 2021 11:00 pm 0Likes
    by Kelvin kamsarch Jr

    NguvuMoja

  • Posted March 24, 2021 11:01 pm 0Likes
    by Kelvin kamsarch Jr

    Tuko pamoja

  • Posted March 30, 2021 8:14 am 0Likes
    by Kassim Kangeta

    I’m so proud to be one of the greatest Simba SC fans
    ###Nguvu Moja###This is Simba

Leave a comment