Kapombe bado yupo sana

Mlinzi wa kulia Shomari Kapombe, amesaini mkataba mpya wa miaka mitatu utakaoendelea kumuweka klabuni hadi mwaka 2024.

Kapombe ni miongoni mwa wachezaji ambao tangu waliposajiliwa mwaka 2017 wamefanikisha kutwaa ubingwa wa ligi mara tatu mfululizo huku tukielekea kuchukua kwa mara ya nne.

Uongozi wa klabu chini ya Mtendaji Mkuu, Barbara Gonzalez unaendelea na harakati za kuwaongeza mikataba nyota ambao kandarasi zao zinaelekea ukingoni na bado wanahitajika kwenye timu.

Juzi, Nahodha wa timu, John Bocco aliongeza mkataba na msaizidi wake Mohammed Hussein ‘Zimbwe Junior.’

9 Comments

  • Posted April 30, 2021 9:21 am 0Likes
    by Yohana Mwila

    Habari ndugu viongozi wangu wa Simba Sport Club.

    Napenda kuwashukuru wana kwa kiwaongezea mikataba wachejzaji wetu mhimu sana katika Team Shomari Kapombe, Mohammed Hussein na Captain John Bocco. Mmefanya jambo la mbolea sana kwa maendeleo ya Club yetu, so nawaomba sana msikubali mchezaji mhimu pengine naweza kusema kuliko wote japo sio kweli kuwa ni mhimu kuliko wote ambae ni Aishi Salum Manula huyu ni mchezaji amabae hatakiwi kutoka kati ya wachezaji wazawa na wa mhimu kwenye kikosi tena ikiwezekana msimpe mkataba wa mda mfupi mpeni mkataba wa miaka kuanzia mitatu na kuendele.

    Sawa viongozi wangu nawaaminia sana fanyeni kweli kwa maendeleo ya Club yetu

  • Posted April 30, 2021 9:38 am 0Likes
    by Emperor_tao

    Wonderful , Mkataba wa miaka mitatu unaafya sanaaa kwa club yetu…let’s go for Nyoni, Mkude, Kagere nk

  • Posted April 30, 2021 11:10 am 0Likes
    by Immah

    Mashabiki tunataka kushiliki katika awamu ya pili ya uwanja
    Tunaitaji m2u anayeweza kulianglia ilii swala kwa kuorganise mashabiki wengne na kutoa muongoza na utalatibu lengo ni kuakikisha simba inakua na uwanja wake mkubwa kbxa. Lifikilieni iloo swara

  • Posted May 1, 2021 7:53 am 0Likes
    by Khalid

    Huu ni mwakq wa sinba kuwa bingwa wa mabingwa africa

  • Posted May 1, 2021 10:40 am 0Likes
    by Keneth haule

    Hatari sna

  • Posted May 1, 2021 10:40 am 0Likes
    by Iamkenny255

    Htari sana

  • Posted May 1, 2021 3:07 pm 0Likes
    by Haroub Mrisho

    Simba nguvu moja

  • Posted May 1, 2021 3:58 pm 0Likes
    by kisha LUSAJO SAMWEL

    Simba nguvu moja

  • Posted May 1, 2021 4:04 pm 0Likes
    by Ismail A.Maulid

    Nice signing
    #nguvumoja
    We’re Simba

Leave a comment